சஜித்தின் கூட்டம் காலி முகத்திடலில் ஆரம்பம்

கொழும்பு: புதிய ஜனநாயக முன்னணியின் ஜனாதிபதி வேட்பாளர் சஜித் பிரேமதாஸவை ஆதரிக்கும் முதலாவது தேர்தல் பிரசாரக் கூட்டம் தற்போது ஆரம்பமாகி இடம்பெற்று வருகின்றது. கொழும்பு காலி முகத்திடலில் இக்கூட்டம் இடம்பெற்று வருகின்றது. பிரதமர் ரணில் விக்ரமசிங்கவின் தலைமையில் இக்கூட்டம் இடம்பெறுவதோடு, அதில் ஐக்கிய தேசிய முன்னணியில் அங்கம் வகிக்கும் கட்சிகளின் பிரதிநிதிகள் கலந்துகொண்டுள்ளனர். இதில் பல்லாயிரக்கணக்கான மக்கள் கலந்துகொண்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s