நடுவர் புரூஸ் ஓக்ஸின்ஃபோர்ட்டின் பாதுகாப்புச்சாதனம்

cricket umpire oxenfordலண்டன்: அவுஸ்திரேலிய நடுவர் புரூஸ் ஓக்ஸின்ஃபோர்ட், நடுவர்களுக்காக ஒரு புரட்சிகரமான பாதுகாப்பு சாதனத்தை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம் மிகவும் பிரபலமாகிவிட்டார். 2016 ஐபிஎல்-ன் போது குஜராத் லயன்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிகளுக்கு இடையேயான போட்டியில் ஒரு கை பாதுகாப்பானை ( arm protector) அவர் பயன்படுத்தினார். புரூஸ்-ன் மணிக்கட்டில் அரைவட்டம் வடிவில் இருந்த அந்த கை பாதுகாப்பான், குழாய் வடிவில் அவரது முழங்கை வரையிலும் நீண்டிருந்தது.

இந்த கை பாதுகாப்பான் மிகவும் கடினமான,ஒளி ஊடுருவும் பைபர் பிளாஸ்டிக் மூலம் செய்யப்பட்டது. இது நிகழ்ந்திருந்தாலும், இந்த கை பாதுகாப்பானை பயன்படுத்திய இது முதல் முறை இல்லை. உண்மையில் அதே ஆண்டு நடைபெற்ற டி20 உலகக் கோப்பை போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா மற்றும் வெஸ்ட் இண்டீஸ் இடையேயான பயிற்சி ஆட்டத்தின் போது அதே உபகரணத்தை புரூஸ் ஏற்கனவே பயன்படுத்தியிருந்தார்.

cricket

அவர் தனது கை மற்றும் மணிக்கட்டை பாதுகாப்பதற்காக இந்த உபகரணத்தை பயன்படுத்தியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த கை பாதுகாப்பானை பயன்படுத்துவதற்கான தேவை ஏன் வந்துள்ளது என்ற கேள்விக்கு வழிவகுத்தது எது? ஆம், சில சமயங்களில் இது நடக்கிறது, டி20 கிரிக்கெட்டின் வருகை கிரிக்கெட் விளையாட்டில் ஒரு புரட்சியைக் கொண்டு வந்துள்ளது.

cricket umpire oxenford

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s