அப்பிள் நிறுவனத்தின் இரண்டு ஐமேக் சாதனங்கள் அறிமுகம்.!

apple macஅப்பிள் நிறுவனம் நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு தனது புதிய ஐமேக் கம்ப்யூட்டர்களை அறிமுகம் செய்துள்ளது. குறிப்பாக சிறந்த புரோசசர் மற்றும் கிரஃபிக்ஸ் போன்ற பல்வேறு அம்சங்களுடன் வெளிவந்துள்ளது. இப்போது அறிமுகம் செய்யப்பட்ட 21.5-இன்ச் ஐமேக் சாதனத்தில் 8-வது தலைமுறை குவாட்-கோர் 6-கோர் புரோசசர்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளது. பின்பு இந்த சாதனத்தின் வடிவமைப்புக்கு அதிக கவனம் செலுத்தியுள்ளது அப்பிள் நிறுவனம்.

மேலும் முந்தைய ஐமேக் மொடல்களை விட 60சதவிகிதம் வேகமாக இயங்கும் இப்போது அறிமுகம் செய்யப்பட்ட 21.5-இன்ச் ஐமேக் சாதனம். குறிப்பாக ரேடியான் ப்ரோ வீகா 48 கிராஃபிக்ஸ் என்ற அமைப்புடன் இந்த சாதனம் வெளிவந்துள்ளதால் பயன்படுத்துவதற்கு மிகவும் அருமையாக இருக்கும்.

apple mac

அதேபோல் இப்போது அறிமுகம் செய்யப்பட்ட மற்றொரு 27-இன்ச் ஐமேக் மொடலில் 9-ம் தலைமுறை 6-கோர் மற்றும் 8-கோர் இன்டெல் கோர் ஐ9 புரோசசர் வழங்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் 27-இன்ச் ஐமேக் சாதனத்தில் ப்ரோ வீகா கிராஃபிக்ஸ் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இது முந்தைய மொடல்களை விட 50% வேகமாக இயங்கும் குறிப்பாக 21.5-இன்ச் மற்றும் 27-இன்ச் ஐமேக் சாதனங்களில் ரெட்டினா 5K மற்றும் ரெட்டினா 4K வசதி, பின்பு 500 நிட்ஸ் பிரைட்னஸ் மற்றும் வைடு கலர் (P3) வழங்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s