“ரபேல் விமானம் மட்டும் இருந்திருந்தால் கதையே வேறு”-மோடி

modiடெல்லி: ரபேல் விமானம் மட்டும் நமது கையில் இருந்திருந்தால் இந்திய ராணுவம் நடத்திய தாக்குதலின் முடிவு வேறு மாதிரி இருந்திருக்கும் என்று இந்திய பிரதமர் மோடி பேசி இருக்கிறார். “சர்வதேச கட்டுமான தொழில்நுட்ப இந்தியா 2019 ” என்று மாநாட்டில் டெல்லியில் பிரதமர் மோடி கலந்து கொண்டார். இதில் அவர் அரசியல் சார்ந்த விஷயங்கள் நிறைய பேசினார். அதேபோல் காஷ்மீரில் நடந்த  தாக்குதல் குறித்தும், விமானி அபிநந்தன் பாகிஸ்தான் ராணுவத்தால் சிறைபிடிக்கப்பட்டது குறித்தும் பிரதமர் மோடி பேசினார். இதில் காங்கிரஸ் மீது அவர் கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை வைத்தார்.

மோடி தனது பேச்சில், அபிநந்தன் என்ற பெயரில் பொருள் இனி மாற போகிறது. அபிநந்தன் என்பதற்கு வரவேற்பு என்று பொருள். இனி அந்த பொருள் இருக்காது. அது மட்டும் கிடையாது இந்தியாவில் பல விஷயங்களின் பெயர்களும், அர்த்தங்களும் மாற போகிறது இனி.

modi
yourkattankudy/india

முந்தைய ஆட்சியில் ரபேல் ஒப்பந்தம் செய்யப்படவில்லை. ஆனால் நாங்கள் ரபேல் ஒப்பந்தம் செய்தோம். ஒருவேளை ரபேல் ஒப்பந்தம் மட்டும் முழுதாக முடிந்து விமானம் நமது கைக்கு வந்திருந்தால், இந்த தாக்குதலின் முடிவு இன்னும் வேறு மாதிரி இருந்திருக்கும், என்று மோடி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s