மலிங்கவுக்கு இப்படியொரு வாய்ப்பு

malingaமும்பாய்: இலங்கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் லசித் மலிங்கவுக்கு மும்பாய் இந்தியன்ஸ் அணியின் உரிமையாளரான கோடீஸ்வர வர்த்தகர் முக்கேஷ் அம்பானி விசேட விமானம் ஒன்றை அனுப்பி வைத்துள்ளார். மலிங்கவை இந்தியாவுக்கு அழைத்து வருவதற்காக அம்பானி இந்த விசேட விமானத்தை அனுப்பி வைத்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

ஐ.பீ.எல் போட்டிக்கு லசித் மலிங்கவை இணைத்துக் கொள்வதற்காக முக்கேஷ் இந்த விமானத்தை மலிங்கவுக்கு அனுப்பி வைத்துள்ளதாக குறிப்பிடப்படுகின்றது. மும்பாய் இந்தியன்ஸ் அணிக்கு வீரர்கள் தெரிவு செய்யப்படவுள்ளனர். அவ்வணியில் மாலிங்க இணையவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

malinga

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s