டோனியின் சாதனையை முறியடித்தார் மிஸ்பா உல் ஹக்

misbah-doniடுபாய்: ஆசிய கண்டத்தில் அதிக டெஸ்ட் தொடர்கள் வென்ற இந்திய அணி வீரர் டோனியின் சாதனையை பாகிஸ்தான் வீரர் மிஸ்பா உல் ஹக் முறியடித்துள்ளார். இந்திய அணி அண்மையில் நியூசிலாந்து அணியுடனான டெஸ்ட் தொடரை வெற்றிகரமாக முடித்தது. ஆனால் இதற்கு இந்திய அணியின் தலைவராக இருந்தவர் விராட் கோஹ்லி.

இதைத் தொடர்ந்து பாகிஸ்தான் அணியும் மேற்கிந்திய தீவு அணிகளுடனான டெஸ்ட் தொடர்களில் விளையாடி வருகிறது. இதில் கடந்த செவ்வாய்கிழமை நடந்த டெஸ்ட் போட்டியில் பாகிஸ்தான் அணி 133 ஓட்டங்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றிப் பெற்றது.

misbah-doni

இந்த வெற்றியின் மூலம் ஆசிய கண்டத்தில் நடந்த டெஸ்ட் தொடர்களில் 10 முறை தொடரை வென்ற பாகிஸ்தான் தலைவர் என்ற பெருமையை மிஸ்பா உல் ஹக் பெற்றார். இதற்கு முன்னர் இந்திய அனியைச் சேர்ந்த தலைவர்கள் டோனி மற்றும் கங்குலி ஆகியோர் தலா 9 தொடர்களை கைப்பற்றியதே சாதனையாக இருந்தது.

தற்போது மேற்கிந்திய தீவு அணியின் தொடரை மிஸ்பா உல் ஹக் தலமையிலான பாகிஸ்தான் அணி 10 தொடர்களை வென்று டோனி மற்றும் கங்குலியை பின்னுக்குத் தள்ளி சாதனை படைத்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s