பிரபல சிங்கள நடிகை கவீஷா அயேஷானி வாகன விபத்தில் பலி!

_kavisha-kavindi-3கொழும்பு: பிரபல சிங்கள நடிகை கவீஷா அயேஷானி வாகன விபத்தில் உயிரிழந்துள்ளதாக கொழும்பு ஊடகங்கள் தகவல் வெளியிட்டுள்ளன. நுகேகொட பிரதேசத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற வாகன விபத்தொன்றிலேயே அவர் உயிரிழந்துள்ளதாக கூறப்படுகின்றது. அவரது சடலம் தற்போது களுபோவில வைத்தியசாலைக்கு கொண்டுள்ள செல்லப்பட்டுள்ளதாக மீரிஹான போக்குவரத்து பிரிவு அதிகாரி தெரிவித்துள்ளார்.

விபத்து இடம்பெற்ற சந்தர்ப்பத்தில் கவீஷா அயேஷானி மோட்டார் வாகனம் ஓட்டிச் சென்றுள்ளதாகவும், அது அவருக்கு சொந்தமான மோட்டார் வாகனம் என தெரிவிக்கப்படுகின்றது. அவர் தொலைக்காட்சி நாடகம் மற்றும் திரைப்பட நடிகையாக இலங்கை மக்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபல்யமடைந்த ஒருவராகும்.

_kavisha-kavindi-3

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s