புற்றுநோய்க்காக நிதியுதவி கோரியுள்ள மஹேல!

Adaptability-will-be-the-key-against-Pakistan-Mahela-Jayawardene[1]கொழும்பு: காலி கராப்பிட்டிய சிகிச்சை மத்திய நிலையத்தை அமைப்பதற்காகவும், இலங்கையில் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள புற்று நோயாளர்களின் சிகிச்சையின் பொருட்டும் இலங்கை அணியின் முன்னாள் வீரர் மஹேல ஜயவர்த்தன நிதியுதவியைக் கோரியுள்ளார்.தனது டுவிட்டர் வலைத்தளம் மூலம் இவர் இந்த நிதியுதவியைக் கோரியுள்ளமைகுறிப்பிடத்தக்கது.

அத்துடன் குறித்த புற்றுநோய் எதிர்ப்பிற்காக ‘ட்ரெயில்2016’ என்ற பெயரில் பாதயாத்திரை ஒன்றும் அடுத்த மாதம் 6ம் திகதி முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாகதெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.இந்த பாதயாத்திரையானது இலங்கை அணியின் முன்னாள் தலைவர்களான குமார் சங்கக்கார மற்றும் மஹேல ஜயவர்த்தன ஆகியோரால் வழிநடத்தப்படவுள்ளதாகவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

மேலும் இவர்களின் நோக்கங்களுக்கமைய 5 மில்லியன் டொலர்கள் தேவையாக இருப்பதாகவும், இதுவரை 902,381 டொலர்களே நிதியுதவியாக கிடைத்துள்ளதாகவும் இணையம் ஒன்றில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s