சீமெந்து விலை அதிகரிப்பு

cementகொழும்பு: 50 கிலோ கிராம் சீமெந்து பொதியின் விலையை ரூபா 60 இனால் அதிகரிக்கும் கோரிக்கைக்கு, நுகர்வோர் பாதுகாப்பு அதிகார சபை அனுமதியளித்துள்ளது. ஜூன் 01 ஆம் திகதி முதல் அமுலாகும் வகையில் வழங்கப்பட்டுள்ள குறித்த அனுமதிக்காக 5 நிறுவனங்கள் கோரியிருந்ததாக அதிகார சபையின் பணிப்பாளர் சமந்த கருணாரத்ன தெரிவித்தார்.

இறக்குமதி வரி மற்றும் நாணய மாற்று விகித அதிகரிப்பைக் கருத்திற்கொண்டு குறித்த அதிகரிப்பை மேற்கொள்ள அனுமதி கோரப்பட்டிருந்ததாக அவர் சுட்டிக்காட்டினார். குறித்த விலை அதிகரிப்பு ஜூன் 01 ஆம் திகதி முதலே அதிகரிப்பதால், சீமெந்தின் உற்பத்தி திகதியை அவதானிக்குமாறு, நுகர்வோர் அதிகார சபையினால் பாவனையாளர்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s