“தேசிய தலைவர் பிர­பா­கரன் மட்­டுமே”: கருணா

இறுதி யுத்­தத்தில் தலைவர் வேலுப்­பிள்ளை பிர­பா­கரன் கொல்­லப்­பட்­டுள்­ள­தாக கூறு­கின்­றார்கள். நீங்கள் மட்டும் சென்று உறு­தி­ப்ப­டுத்தி கூறினால் மட்­டுமே நான் நம்­புவேன் என அப்­போ­தைய ஜனா­தி­பதி மஹிந்த ராஜ­பக் ஷ என்­னிடம் கூறினார். நான் அவ்­வாறு நடந்­தி­ருக்­கக்­கூ­டாது என நினைத்து களத்­துக்குச் சென்றேன். அங்கு சென்று பார்த்தேன் அவர் தான். ஆனால் அத­னைக்­கூட எங்­க­ளு­டை­ய­வர்கள் உரிமை கோரு­கின்­றார்கள் இல்­லையே.

அவர் வருவார், அவர் வருவார் என அவரை வெளிநாட்டில் விற்­றுக்­கொண்டே இருக்­கின்­றார்கள். அவர் செய்­தது ஒரு வீரத்­தி­யாகம். இன்று நாங்கள் சுபாஸ் சந்­தி­ரபோஸ் அவர்­களை எப்­படி பாராட்­டு­கின்றோம். ஆனால் இன்னும் இவரை நாங்கள் மாவீரர் பட்­டி­யலில் சேர்க்­க­வில்லை. சேர்த்தால் அது ஒரு வர­லாறு.

நேற்று முளைத்த அர­சியல் தலைவர் ஒரு­வரை மேடையில் வைத்து ஒருவர் பேசு­கின்றார் எங்­க­ளு­டைய அண்ணன் தேசியத் தலைவர் இங்கு இருக்­கின்றார். தமிழ்த் தலைவன் என உரை போகின்­றது.

ஆனால் அவர் அர­சி­ய­லுக்கு வந்து மூன்று வரு­டங்­களும் இல்லை. உல­கத்­தி­லேயே தமி­ழ­னுக்கு ஒரே ஒரு தேசியத் தலைவன். அதுதான் தலைவர் பிர­பா­கரன். வாறவன் போறவன் எல் லாம் தலை­வ­னா­கிட முடி­யுமா? தேசி யத் தலை­வ­ருடன் நான் 30 வரு­டங்கள் இருந்­துள்ளேன்.

எனவே அன்­றைய போராட்­டங்­களை இன்­றைய கால­கட்­டத்தில் அர­சியல் வடி­வத்தில் கொண்டு செல்ல வேண்­டிய நிலையில் உள்ளோம். மாற்றம் ஒன்றை உரு­வாக்க வேண் டும். நேரத்­துக்கு நேரம் தமிழ்த் தேசி யக் கூட்­ட­மைப்பு தமிழ் மக்­களை ஏமாற்றிக் கொண்டு இருக்­கின்­றது. அதற்கு பின்னால் நாங்கள் ஓடத் தொடங்­கினோம் என்றால் பிழைத்து விடும்.

எனவே மக்­க­ளா­கிய நீங்கள் நிதா­ன­மா­கவும், கவ­ன­மா­கவும் சிந்­தி­யுங்கள். நாங்­களும் தமிழ் ஐக்­கிய சுதந்­திர முன்­னணி என்­கின்ற கட்­சியை தொடங்­கினோம்.

உள்­ளூ­ராட்சி மன்ற உறுப்­பி­னர்கள் சுமார் 70 பேர் உட்­பட உறுப்­பி­னர்கள் பலர் இருக்­கின்­றார்கள். இக்­கட்­சியை வடக்கு, கிழக்கு ரீதி­யாக வளர்க்க வேண்டும் என்­பதே எனது விருப்பம்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s