ரவுப் ஹக்கீம் ‘மாத்திரம்’ கலந்துகொண்ட UNP கூட்டம்

கொழும்பு: இன்று (19) இடம்பெற்ற ஐக்கிய தேசிய முன்னணியின் கட்சி தலைவர் கூட்டத்தில் பங்காளி கட்சிகள் சார்பில் முஸ்லிம் காங்கிரஸ் மாத்திரமே கலந்துகொண்டிருந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் ஜனாதிபதி வேட்பாளர் தொடர்பில் ஆராய்வதற்கான செயற்குழு கூட்டம் இன்று மாலை அலரி மாளிகையில் இ்டம்பெற்றது.

இதன்போது ஐக்கிய தேசிய முன்னணியின் பங்காளி கட்சிகளும் பங்கேற்க இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகின. குறித்த கட்சியின் பங்காளி கட்சிகள் சார்பில் முஸ்லிம் காங்கிரஸ்  தலைவர் அமைச்சர் ரவுப் ஹக்கீம்  மாத்திரமே கலந்துக்கொண்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s