இந்த வருட நகைச்சுவை** “முஸ்லிம் ஜனாதிபதி வேட்பாளர் ஒருவரை களமிறங்குவது சிறப்பு” – நஸீர் அஹமட்

எந்­­வொரு ஜனா­தி­பதி வேட்­பா­ளரும் இம்­முறை 50 சத­வீத வாக்­குகளைப்­பெறப் போவ­தில்லை. சிறு­பான்மை மக்­களின் வாக்குகளே ஜனா­தி­பதி யார் என்­பதை உறுதி செய்­யப்­போ­கின்­றதுஎனவே முஸ்லிம் மக்கள் தமது சக்தி எத்­­கை­யது என்­பதை வெளிக்­காட்டும் விதத்தில் ஜனா­தி­பதி வேட்­பா­­ராக முஸ்லிம் ஒரு­வரை நிறுத்தி அவ­ருக்கு ஒட்­டு­மொத்­­மாக தமது முத­லா­வது வாக்கை அளிக்­­வேண்டும்.

இரண்­டா­வது வாக்கை முஸ்­லிம்­களின் கோரிக்­கை­களை ஏற்று அதற்கு உத்­­­வாதம் அளிக்கும் வகையில் செயற்­­டக்­கூ­டிய பிர­தான வேட்­பா­­ருக்கு வழங்­­வேண்டும். இத்­­கைய நட­­டிக்­கையே சம­கால அர­சியல் போக்கில் முஸ்­லிம்­­ளுக்கு சிறந்த பெறு­பேற்­றைத்­தரும் என கிழக்கு மாகாண முன்னாள் முத­­மைச்சர் நஸீர் அஹமட் தெரி­வித்தார்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s